Diễn đàn

Kênh địa ốc.

You are not logged in.

#1 2019-11-15 03:13:49

Charlesviold
Member
Registered: 2019-10-23

Ko được nữa thì Repair/Check Installation

Diễn đàn Game VN                                                                   haicau9000                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    4/9/20 lúc 19:45       Tham gia ngày:    12/5/11    Bài viết:    1,430    Đã được thích:    172        Điểm thành tích:    63                                                   1.
1.
Nơi ở:    Quảng Ninh                                                   Tweet                                                                                                             haicau9000.
,  Quảng Ninh                      haicau9000 được nhìn thấy lần cuối:              4/9/20 lúc 19:45                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
smile)                    24/5/15.
haicau9000   cười cái mông gì vậy        25/5/15.
showtime1234      thanks Hai, Hai co nick facebook hay dien thoai cua ghost ko.
27/1/15.
showtime1234      hi, ban co the cho mi`nh thong tin lien lac cua ghostkiller07  duoc ko.
Thanks.
http://w3.gamevn.com/members/ghostkiller07.1009843/                    26/1/15.
meoquaithu2003      trang của nó là nexon.com, mà phải fake ip mới vào dc, ko biết ông đã test chưa.
T_T                    23/8/14.
meoquaithu2003      mình chơi dota 2 sv hàn, nếu còn acc ko xài thì cho mình xin big_smile                    19/8/14.
Rapekill      http://steamcommunity.com/profiles/76561198067963116 steam đây bác ơi  https://www.facebook.com/htblood FB nữa nè                    16/7/14.

11hieukazuo      Cùng tai tubemate để xem Âm nhạc Storign và tải tubemate cho điện thoại

Theo nguồn http://www.bing.com/blogs/webmaster/f/13235/t/685648.aspx                    20/1/14.
QuaiVatToTBung      anh em cubizone age of wushu oi , .

Sap thi dau cack vn kia co ai co vu Tedomi ko vay                    12/10/13

Bận rồi.
14/8/13.
afk pvp có bị band nick ko nhỉ                    7/8/13.
chơi đi, t sắp tới bận rồi, hơn nửa tháng nữa mới chơi đc                    4/8/13.
melding anomaly neutralizer là gì thế, ko bít có nên chế ko nữa                    29/7/13.

Ờ mà tiger III IV có gì khác ko khi chế = nguyên liệu xịn

kiếm exp chát vãi ra sad                    27/7/13.
có 1 số món repair ko dc, làm sao đây, mình sợ tốn thời gian kiếm nguyên liệu xin rồi khi nó hỏng phải vứt thì thà xài 4 turret cho rồi quantum reinforcement & structural reinforcement I-IV ảnh hưởng ntn khi chế đồ vậy                    27/7/13.
sao chúng nó có tới >4 cái multi turret mình IV rồi mà chỉ có 4 cái                    27/7/13.
Ty chứ ai.
27/7/13.
Cài lại game, có addon gì xóa hết.
Gửi ticket, thêm vào câu: " tôi đã thử hết mọi cách nhưng vẫn không giải quyết được ".
Có khi được fix sớm                    26/7/13.

Chịu khó Repair nhiều lần nữa đi

clear cache.
Lúc làm tắt hết tường lửa, diệt virus các kiểu, off hết đi.

Quan trọng là đang dùng DNS thì tắt DNS

còn ko dùng DNS thì mở DNS lên, dùng DNS của Google hoặc là của OpenDNS 208.67.222.222 --- 208.67.220.220.
25/7/13.

Ngoài cái Launcher Firefall có cái Option
Mở lên Clear the texture Cache với Clear in game browser cache xem có vào được ko

Ko được nữa thì Repair/Check Installation.
Nhiều khi vì mấy cái ko liên quan này mà ko vào được game.
25/7/13.
nv echoes from sertao đứng ở chỗ chế đồ rồi làm gì đây chế xe tình cờ mua dc cái cobra ở thump dump rồi, 4 cái nguyên liệu còn lại kiếm đâu nhỉ                    22/7/13.

1           2     3          4       Tiếp >

Xem.
Xem.
Nơi ở: Quảng Ninh                                                                                              Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi haicau9000.
Tìm tất cả chủ đề bởi haicau9000.
​.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   haicau9000.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

#2 2020-09-05 16:09:31

GregoryPef
Member
From: Zambia
Registered: 2019-12-30

Re: Ko được nữa thì Repair/Check Installation

инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинйоинфо
tuchkasинфоинфо

Board footer